

OFISI YA MUFTI WA ZANZIBAR

**TANGAZO LA MAFUNZO YA UWALIMU KWA WALIMU
WA MADRASA**

TAREHE 21/10/2021

**ASSALAAM ALLAYKUM WARAHMATU LLAH
WABARAKAATUH**

OFISI YA MUFTI WA ZANZIBAR INAWATANGAZIA WANANCHI WOTE KWAMBA, MAFUNZO YA UALIMU KWA WALIMU WA MADRASA YANATARAJIWA KUENZA SIKU YA ALKHAMIS YA TAREHE 21/10/2021 KATIKA UKUMBI WA MSIKITI WA JAMIU ZINJIBAR-MAZIZINI. MAFUNZO HAYO YATATOLEWA KWA SIKU ZA ALKHAMIS, IJUMAA NA JUMAMOSI KUENZIA SAA 8:00 MCHANA MPAKA SAA 12:00 JIONI KWA MUDA WA MIEZI MINNE (4). FOMU NA MAFUNZO YANATOLEWA BILA YA MALIPO.

FOMU HIZO ZITAANZA KUTOLEWA OFISI YA MUFTI SIKU YA JUMATATU YA TAREHE 27/9/2021 NA KURUDISHWA SI ZAIDI YA TAREHE 10/10/2021. SHIME WALIMU WA MADRASA MNAHIMIZWA KUCHUKUA FOMU NA KUJIUNGA NA MASOMO HAYO KWA USTAWI WA MADRASA ZETU.

WABILLAHI TAUFIQ

